nybjtp

Hasken Madubi na LED GLD2201

Takaitaccen Bayani:

Hasken Madubi na LED

- Tsarin aluminum na anodized

-Madubin jan ƙarfe na HD

- Na'urar firikwensin taɓawa da aka gina a ciki

- Avallabill da dimmable

- Canjin CCT yana iya canzawa

- Girman da aka keɓance


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙayyadewa

Samfuri Takamaiman bayani. Wutar lantarki CRI Babban Lauya (CCT) Girman Adadin IP
GLD2201 Tsarin aluminum na anodized
Madubin jan ƙarfe na HD
Na'urar firikwensin taɓawa a ciki
Avallabill da Dimmable
Canje-canje a cikin CCT
Girman da aka keɓance
AC100-240V 80/90 3000K/ 4000K / 6000K 400x1400mm IP20
500x1500mm IP20
600X1600mm IP20
Nau'i Hasken Madubin Ƙasa Mai Cikakken Tsawon LED / Hasken Madubin Miya na LED
Fasali Aiki na asali: Madubin Gyara, Firikwensin taɓawa, Haske Mai Rage Haske, Launi mai haske mai canzawa, Aikin da za a iya faɗaɗawa: Bluetooth / caji mara waya / USB / Socket
Lambar Samfura GLD2201 AC 100V-265V, 50/60HZ
Kayan Aiki Madubin azurfa na 5mm mara tagulla Girman An keɓance
Tsarin Aluminum
Samfuri Samfurin da ake samu Takaddun shaida CE, UL, ETL
Garanti Shekaru 2 Tashar FOB Ningbo, Shanghai
Sharuɗɗan biyan kuɗi T/T, 30% ajiya, ma'auni kafin bayarwa
Cikakkun Bayanan Isarwa Lokacin isarwa shine kwanaki 25-50, samfurin shine makonni 1-2
Cikakken Bayani na Marufi Jakar filastik + kariyar kumfa ta PE + kwali mai laushi guda 5/kwali mai siffar zuma. Idan ana buƙata, ana iya saka shi a cikin akwati na katako

Bayanin Samfurin

BAYANI - madubi mai haske na LED, mai layuka da yawa don ƙarin kariya. Yi amfani da tsiri na LED, mai amfani da makamashi mai dorewa tare da tsawon sa'o'i 50,000 da firam ɗin Aluminum Alloy tare da fasahar hatimin gefen asali, mai ɗorewa kuma mafi ɗorewa.

Gyara haske kuma daidaita launukan ta amfani da na'urar sarrafa taɓawa mai wayo. Danna maɓallin a ɗan lokaci don canzawa tsakanin haske fari, ɗumi, da rawaya. Riƙe maɓallin na ɗan lokaci don keɓance haske bisa ga abin da kake so.
HD & HUKUNCIN FASHEWA - Madubin jiki gaba ɗaya a bayyane yake, ya fi HD. Gilashin da ya fashe tare da membrane mai hana fashewa ba zai zube ba ko da ƙarfin waje ya shafa, wanda ya fi kariya.
MAI SAUƘIN ƊAUKA - An ƙera madubin ado don amfani da shi azaman madubin bene/ madubin jingina/ madubin bango don dacewa da buƙatunku daban-daban. An haɗa kayan haɗin da aka saka a cikin kunshin.

Zane-zanen Samfurin Cikakkun Bayanai

Hasken Madubi Mai Hasken LED-22013

Kusurwar Muƙamuƙi

Gina ƙarfen aluminum mai inganci mai kyau tare da tsari mai kyau, mai ɗorewa da ƙarfi. Tsarin murabba'i mai santsi, mai santsi ba tare da cutar da hannunka ba, amintacce kuma mai kyau.

Hasken Madubi Mai Hasken LED-22014

Tsaya Mai Naɗewa

Ana iya saita wurin tsayawar da za a iya naɗewa cikin sauƙi don madubin bene duk inda kuke so. Hakanan ana iya rataye shi a bango lokacin da aka cire wurin tsayawar.

bayanin samfur

Taɓawa Mai Wayo

Maɓallan taɓawa masu wayo, ƙirar da'ira mai sauƙi tare da farin haske. Maɓallan latsa gajere suna kunna/kashe dogon latsawa don rage haske ba tare da mataki ba tsakanin launuka uku:
Fari. fari mai dumi, rawaya.

bayanin samfurin4

Fim mai hana fashewa

Madubin azurfa mai girman 5mm HD wanda aka sarrafa da fasahar hana fashewa, madubin ba zai wargaza guntu ba ko da lokacin da aka fuskanci wani tasiri na waje, har ma ya fi aminci da kariya.

bayanin samfurin5

Fitilar Hasken LED da Aka Fi So

Fitilar LED mai ɗumi mai launuka biyu mai jure ruwa, amintacce kuma mai ƙarancin amfani da makamashi. Haske da na halitta ba tare da yin walƙiya sosai ba, amfani akai-akai ba ya cutar da idanu.

Hasken Madubi Mai Hasken LED-22015

Mai salo na Aluminum Stand

Tsarin aluminum mai sauƙi da salo ya dace da kowane salon gida da adana sarari.

GLD2201-40140-Gabaɗaya GLD2201-50150-Gabaɗaya GLD2201-60160-Gabaɗaya GLD2201-40140-Lasisin Bluetooth GLD2201-50150-Lasisin Bluetooth GLD2201-60160-Lasisin Bluetooth
Launi Fari/Baƙi/Zinariya Fari/Baƙi/Zinariya Fari/Baƙi/Zinariya Fari/Baƙi/Zinariya Fari/Baƙi/Zinariya Fari/Baƙi/Zinariya
Girman (cm) 40 * 140 50 * 150 60 * 160 40 * 140 50 * 150 60 * 160
Nau'in Rage Haske Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa Zafin Launi 3 Mai Daidaitawa
Zafin Launi 3000K-4000K-6000K 3000K-4000K-6000K 3000K-4000K-6000K 3000K-4000K-6000K 3000K-4000K-6000K 3000K-4000K-6000K
Tashar Wutar Lantarki Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB Tashar jiragen ruwa ta DC da Caja ta USB
Lasifikar Bluetooth / / /

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi